Tarehe mbili kwa Siku Moja: Ninafanya, lakini Je! Inakubalika au Aina ya Kutisha?

Wasichana, niko kwenye dhamira kuu ya uchumba. Ninyi nyote mnajua kuwa tangu nilipoanza kuandika hapa, nimekuwa aina ya suruali ya mioyo iliyovunjika, lakini hivi karibuni niliamua ilikuwa wakati wa kuanza kusonga mbele kutoka kwa zamani na kwenda kwenye maisha yangu mapya. Sasa tu ninahitaji maoni yako ikiwa ninachukua kidogo sana ...

Picha inaweza kuwa na uso wa Kubusu busu wa Mtu na Kuchumbiana



Hapa kuna msimamo: Nimekuwa nikisema ndio kwa watu wengi iwezekanavyo kupitia wasifu wangu wa urafiki mkondoni (sio mtu yeyote ambaye sijavutiwa naye, kwa kweli - ni mgeni zaidi kuliko kawaida). Na kwa bahati nzuri, watu kadhaa wanaoonekana wazuri wamekuwa wakiniandikia hivi karibuni. Walakini, nimekuwa nje ya mji kwa wikendi nne zilizopita, na moja ya safari hizo ilikuwa siku kumi kamili. Sikuwa na wakati wowote wa kutoka kwenye mtandao na kukutana na wanaume hawa. Matokeo yake ni kwamba baada ya kumaliza kila mtu kwa wiki mbili zilizopita, sasa nina tarehe nne na wavulana wanne tofauti waliopangwa kwa wiki hii, na wawili wao ni siku hiyo hiyo . Je! Mimi hukosea kupanga ratiba mbili katika kipindi cha masaa 24? Vitu vya kuzingatia:

Inakubalika:



Tarehe hazijarudi nyuma: Moja ni chakula cha mchana, nyingine ni sinema ya jioni. Kwa hivyo sio kama nitalazimika kukata moja fupi ili kukimbilia kwa nyingine. Kila mmoja atapata usikivu wangu kamili.



Hii ni tarehe yangu ya pili tu na kila mmoja wa wavulana, kwa hivyo sio kama nina deni kati ya mmoja wao.

Pia, kwa kuwa ni mapema sana, tarehe hizo zitakuwa PG kabisa. Sijawahi kumbusu hata mmoja wa hawa watu bado. (Mimi sio mjinga au kitu chochote, ninasita tu juu ya kuruka kwa chochote baada ya kuchomwa katika uhusiano wangu wa mwisho.)

Kutisha:

mashati ya pamba ya pima ya wanawake



Kwa sasa, hakuna hata mmoja wa wavulana anayejua juu ya Kupigwa. Lakini ikiwa mtu atageuka kuwa upendo wa maisha yangu, basi mume wangu wa baadaye atajua kuwa nilikata mara mbili tarehe yetu ya pili. Na kisha kublogi juu yake kwa mtandao wote kuona. Lo!

Kufanya mabadiliko ya jukumu, ningekerwa kidogo ikiwa ningegundua mvulana alikuwa na tarehe na msichana mwingine siku hiyo hiyo na mimi? Labda kidogo, kusema ukweli. Mambo mabaya ya Sheria ya Dhahabu niliyojifunza nikiwa mtoto yanasumbua dhamiri yangu.

Ni wazi kuwa tayari nimeamua ni sawa kutosha kufanya kwani iko kwenye kalenda yangu, lakini ningependa kusikia maoni yako. Hitimisho langu la mwisho ni kwamba nisingependa ikiwa kijana angeniandikia mara mbili, lakini haitakuwa mvunjaji wa mpango maadamu ilikuwa hivi mapema katika mchakato wa uchumba. Kwa kuongeza, hii inafanyika kesho, kwa hivyo ni kuchelewa sana kughairi wakati huu. Lakini ikiwa nyinyi wanawake mtaniambia ni hoja mbaya, sitafanya tena.



Je! Ni sawa kwenda kwenye tarehe mbili kwa siku moja? Au je! Unadaiwa angalau watu unaowaona mke wa masaa 24? Je! Umewahi kupata nafasi mara mbili?

Musings za hivi karibuni kwenye tarehe:

Tarehe rasmi ya Kwanza v. Ni aina tu ya kutokea: Ni ipi Njia Bora ya Kuanzisha Uhusiano?

mascara bora kwa duka la dawa la ujazo na urefu

Onyo: Ufunguo huu wa Mafanikio ya Kuchumbiana Unaweza Kukupa Marejeleo kwa Kiingereza cha Shule ya Upili.

Sababu 5 Tarehe za Kwanza ndio BORA. Lakini pia, Sababu 5 Tarehe za Kwanza ni mbaya zaidi.

Picha: Thinkstock